รายชื่อกิจกรรมชุมนุมที่เปิดให้ลงทะเบียนในแต่ละภาคการศึกษา
(คลิกที่ชื่อกิจกรรมเพื่อดูรายละเอียด/วัตถุประสงค์) |
||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ทั้งหมด |
||||||||||
1 |
Activity math สถานที่เรียน : 231 |
1.ครูชุมแพ วีรบรรจง 2.ครูปิยพร ทองก้อน |
40 | 24 | ||||||
2 |
Bonjour Japan สถานที่เรียน : 313 |
1.ครูคัทลียา วงศ์สุภา 2.ครูประภัสสร จันทร์แสง |
40 | 39 | ||||||
3 |
Chill Chill Science สถานที่เรียน : 222 |
1.ครูริญญภัสร์ พีรวรรณวิชญ์ 2.ครูอรนุช บุษบงก์ |
50 | 50 | ||||||
4 |
Crossword สถานที่เรียน : |
1.ครูพรสุรางค์ ช่างสมบูรณ์ 2.ครูอินทิรา นาสมบูรณ์ |
40 | 7 | ||||||
5 |
D.I.Y หรรษา สถานที่เรียน : |
1.ครูจรัญญา พึ่งพงษ์ 2.ครูศิริพร ศรีนาค |
50 | 48 | ||||||
6 |
Drama สถานที่เรียน : |
1.ครูวิรานุตร ศิวพิทักษ์ 2.นางสาวภารดี พันธ์หอม |
50 | 37 | ||||||
7 |
English Varieties สถานที่เรียน : |
1.ครูเกสร จันทร์เต็ม 2.ครูมัลลิกา ลอยวิเวก |
40 | 10 | ||||||
8 |
English พาเพลิน สถานที่เรียน : |
1.ครูณัฐธรินีย์ รฏิชารุ่งโรจน์ 2.ครูพิมานแมน พลเยี่ยม 3.นางสาวปิยาภรณ์ ลิ่มเงิน |
40 | 38 | ||||||
9 |
Funny English สถานที่เรียน : |
1.ครูหทัยชนก ไพโรจน์กิจตระกุล |
25 | 25 | ||||||
10 |
Google Apps for Education สถานที่เรียน : |
1.ครูปนัดดา นกแก้ว 2.ครูอารดา คำยา |
- | - | - | - | 45 | 16 | ||
11 |
Learning English สถานที่เรียน : |
1.นางสาวกชาภร เริงศักดาอมร 2.นางสาวภัทรสุดา อะโนรัมย์ |
25 | 25 | ||||||
12 |
Learning Science by google สถานที่เรียน : |
1.ครูน้ำทิพย์ บุญพาทำ 2.ครูประภาพร ดอกไม้ |
40 | 15 | ||||||
13 |
Like สาระ สถานที่เรียน : |
1.ครูจิตราวดี กอสนธิ 2.ครูณัฐสิทธิ์ ชินวงศ์ |
40 | 37 | ||||||
14 |
Math for Daily Life Admin สถานที่เรียน : |
1.ครูนุชนาฎ โทนสังข์อินทร์ 2.ครูพีระพัฒน์ หมวกหลำ |
40 | 4 | ||||||
15 |
Micro : bit สถานที่เรียน : |
1.ครูกรณษาภัค บุญญาวัฒน์ 2.ครูอาทิตยา บุญมั่งมี |
40 | 10 | ||||||
16 |
PLAYERUNKNOW'S BATTLEGROUND -1 สถานที่เรียน : |
1.ครูดาราพร รอดชม 2.ครูเตชสิทธิ์ ป้อมบุบผา |
40 | 40 | ||||||
17 |
PLAYERUNKNOW'S BATTLEGROUND -2 สถานที่เรียน : |
1.ครูจิราพรรณ เรืองพุทธ 2.ครูหัสฤทัย ธิมา |
40 | 39 | ||||||
18 |
Potter more+ สถานที่เรียน : |
1.ครูพีรพนธ์ แสงกุล 2.ครูศิรากร สีดา |
40 | 20 | ||||||
19 |
ROV สถานที่เรียน : |
1.ครูสมัชชา โกมลฐิตินันท์ |
25 | 26 | ||||||
20 |
Science & Project สถานที่เรียน : |
1.ครูอัมพร หนูน้อย |
- | - | - | 25 | 5 | |||
21 |
Science Fun สถานที่เรียน : |
1.นางสาวกาญจน์ณัฏฐา นาคสมทรง 2.นางสาวสรัญธรณ์ ไชยปิยพัทธ์ |
- | - | - | 50 | 9 | |||
22 |
sudoku สถานที่เรียน : |
1.ครูกัญชรส จันทำ 2.ครูรัฐนันท์ การกระสัง |
40 | 40 | ||||||
23 |
Tiktok & Smart Sci สถานที่เรียน : |
1.ครูปาล์ม ฟองเอม 2.ครูลลิภัสร์ พุฒิธนันเกียรติ |
40 | 40 | ||||||
24 |
กระดาษมหัศจรรย์ สถานที่เรียน : |
1.ครูพรลภัทร พิทักษ์วงษ์ 2.ครูอรทัย วัฒนจินดา |
50 | 48 | ||||||
25 |
กระดาษสร้างสรรค์ สถานที่เรียน : |
1.ครูณัฐจิยาน์ เอี่ยมยิ้ม 2.ครูรัชพิณ จิตแจ้ง |
50 | 77 | ||||||
26 |
การสร้างเกมส์ทางคณิตศาสตร์ สถานที่เรียน : |
1.ครูปรียาภัทร ปะโปตินัง 2.ครูมงคล โฮมพลงาม |
40 | 19 | ||||||
27 |
เกมต่อเลขมหัศจรรย์ สถานที่เรียน : |
1.ครูวรุณยุภา แก้วสมทอง 2.ครูสุมิตรา ฝาเรือนดี |
40 | 26 | ||||||
28 |
เกมส์พาสนุก สถานที่เรียน : |
1.ครูหทัยทิพย์ รอดดี 2.ครูอารีย์ กุสะรัมย์ |
50 | 50 | ||||||
29 |
คำคม(ต่อศัพท์ภาษาไทย) สถานที่เรียน : |
1.ครูรามิล ปัญญพัทธ์ |
30 | 30 | ||||||
30 |
คิดเลขเร็ว สถานที่เรียน : |
1.ครูจิตรวดี นาวิกพันธุ์ 2.ครูรดาริน กลิ่นจันทร์ |
40 | 33 | ||||||
31 |
คิดวิทย์ สถานที่เรียน : |
1.ครูรัตติกาล เทียนรัมย์ 2.ครูสาวิตรี ปราบนอก |
40 | 40 | ||||||
32 |
งานสวัสดิการ สถานที่เรียน : |
1.ครูพงษ์พันธ์ พุดสีเสน |
25 | 30 | ||||||
33 |
งามอย่างไทย สถานที่เรียน : |
1.ครูสุปราณี เชื้อไทย |
50 | 24 | ||||||
34 |
จิตอาสาทำดีด้วยใจ สถานที่เรียน : |
1.ครูชลนภัทร จันดำ 2.ครูอาภาพร ผดุงเกียรติยศ |
50 | 49 | ||||||
35 |
จิตอาสาพัฒนาพาสนุก สถานที่เรียน : |
1.ครูกนกวรรณ สมีดี 2.ครูมณีรัตน์ ปิณะถา |
50 | 6 | ||||||
36 |
เซปัคตะกร้อ สถานที่เรียน : |
1.ครูฐิติวุฒิ โยทัยเที่ยง |
25 | 29 | ||||||
37 |
ดนตรีไทย สถานที่เรียน : |
1.ครูขวัญชัย โตสง่า |
40 | 67 | ||||||
38 |
ดนตรีสมัยนิยม สถานที่เรียน : |
1.ครูจรัสพงษ์ ศึกสงคราม 2.ครูวิริยะ ทองเต็ม |
50 | 35 | ||||||
39 |
ดอกไม้สด สถานที่เรียน : |
1.ครูยุวภาภรณ์ สุระคันธ์ |
25 | 31 | ||||||
40 |
ทายใจ ไขชีวิต สถานที่เรียน : |
1.ครูคเณศน์ พึ่งอ่ำ 2.ครูอมรรัตน์ กลิ่นอยู่ |
50 | 47 | ||||||
41 |
นักข่าวจิ๋ว สถานที่เรียน : |
1.ครูนุกูล สมศรีทรัพย์ 2.ครูประสิทธิ์ กุยประเสริฐ |
50 | 32 | ||||||
42 |
นักบินน้อย สถานที่เรียน : |
1.ครูเกรียงศักดิ์ อย่างอิ่น 2.ครูฉัตรชัย ฤาวงศ์ |
50 | 33 | ||||||
43 |
นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC) สถานที่เรียน : |
1.ครูจุฑามาศ ยี่สิ้น 2.ครูปาจรีย์มาศ เหลืองสกุล 3.นางสาวจิราวรรณ อนุกูล |
40 | 42 | ||||||
44 |
นาฏยภิรมย์ สถานที่เรียน : |
1.ครูญาณิกา ตั้งคำ 2.ครูวรรษมน สุขสวัสดิ์ |
50 | 45 | ||||||
45 |
บาสเกตบอล 1 สถานที่เรียน : |
1.ครูกฤษฎา มุ่งวัฒนา 2.ครูชัญญาศิกานต์ ศรีวิเชียร |
40 | 43 | ||||||
46 |
บาสเกตบอล 2 สถานที่เรียน : |
1.ครูภานุวัฒน์ ทัดเนียม |
- | - | - | 20 | 20 | |||
47 |
แบดมินตัน สถานที่เรียน : |
1.ครูลักษณา หงษ์เส็ง |
25 | 26 | ||||||
48 |
ประดิษฐ์ ประดอย สถานที่เรียน : |
1.ครูนพรัตน์ แก้วสมนึก |
- | - | - | 25 | 26 | |||
49 |
ปะติดปะต่อจีน สถานที่เรียน : |
1.ครูศศิธร พฤกษาเพชร 2.นายธนัท โฆษิตสิริกุล |
20 | 18 | ||||||
50 |
พยาบาล สถานที่เรียน : |
1.ครูพัชราภรณ์ เหมือนศาสตร์ 2.ครูสุทิสา เรืองกันท์ |
50 | 61 | ||||||
51 |
เพลงสากลพาเลิน สถานที่เรียน : |
1.ครูวิโรจน์ เอี่ยมยิ้ม 2.ครูสาริช รุ่งเรือง |
50 | 50 | ||||||
52 |
ฟุตบอล สถานที่เรียน : |
1.ครูเฉลิมชัย อาจณรงค์ |
0 | 27 | ||||||
53 |
ภาพยนตร์จีน สถานที่เรียน : |
1.ครูปานเลขา ปล้องทอง 2.นางสาวศิริมา แซ่จวง |
25 | 25 | ||||||
54 |
ภาพเหมือน 1 สถานที่เรียน : |
1.ครูชุมพล ศรีเหรา 2.ครูถาวร ไชยรัตน์ |
40 | 37 | ||||||
55 |
ภาพเหมือน 2 สถานที่เรียน : |
1.ครูวรวุฒิ เฉียงกลาง |
20 | 20 | ||||||
56 |
ภาษาสร้างสรรค์ สถานที่เรียน : |
1.ครูกมลวรรณ สังข์ทอง 2.ครูศรีสุดา ปัญจะรักษ์ |
50 | 21 | ||||||
57 |
ภาษาเหนือ สถานที่เรียน : |
1.ครูณิชกมล สิทธิโฮ่ง 2.ครูนันทพร แก้วหาญ |
45 | 43 | ||||||
58 |
รด.จิตอาสา สถานที่เรียน : |
1.ครูกฤตยชญ์ เจริญสุข 2.ครูกาญจนา ไกรรุ่ง 3.ครูสุริยา ก่อบุญ |
- | - | - | 300 | 282 | |||
59 |
รอบโลกกับภูมิศาสตร์ สถานที่เรียน : |
1.ครูโสภิต แสนทวีสุข |
40 | 21 | ||||||
60 |
รักการถ่ายภาพ สถานที่เรียน : |
1.ครูประณิธี รัตนวิจิตร 2.ครูสมพงษ์ ศลทอง |
50 | 53 | ||||||
61 |
รักการอ่าน สถานที่เรียน : |
1.ครูชินกร ศิริโยธา 2.ครูอภิชา พุ่มพวง |
50 | 47 | ||||||
62 |
วงโยธวาทิต สถานที่เรียน : |
1.ครูลักขณา สาดอนขวาง |
40 | 33 | ||||||
63 |
วัฒนธรรมอาเซียน สถานที่เรียน : |
1.ครูธิดาพร ภูละ 2.ครูอาภากร แจ้งสว่าง |
50 | 22 | ||||||
64 |
วิทย์แสนอร่อย สถานที่เรียน : |
1.ครูกนกวรรณ ประทุมกุล 2.ครูปัทมาวดี คงเมือง |
50 | 50 | ||||||
65 |
สอนเสริมเพิ่มทักษะ 1 สถานที่เรียน : |
1.ครูยุพิน ป่าตาล |
25 | 19 | ||||||
66 |
สอนเสริมเพิ่มทักษะ 2 สถานที่เรียน : |
1.ครูวรางคณา ชั่งโต |
25 | 19 | ||||||
67 |
สื่อสร้างสรรค์ สถานที่เรียน : |
1.ครูชื่นฤดี หรับหลี 2.ครูวรรณทิพย์ ใจมนต์ |
45 | 30 | ||||||
68 |
โสตทัศนศึกษา สถานที่เรียน : |
1.ครูพสุธร แก้วพวง |
25 | 5 | ||||||
69 |
หมากกระดาน 1 สถานที่เรียน : |
1.ครูธนากร แก้วธรรม 2.ครูพิทักษ์ ศักดิ์เติม |
50 | 51 | ||||||
70 |
หมากกระดาน 2 สถานที่เรียน : |
1.ครูธีระเศรษฐ์ อนุทรงศักดิ์ |
25 | 25 | ||||||
71 |
ห้องสมุดมีชีวิต สถานที่เรียน : |
1.ครูชุติกาญจน์ สมบูรณ์ 2.ครูสุดารัตน์ วิสุทธิศาสตร์ |
50 | 32 | ||||||
72 |
ห้องสมุดโรงเรียน สถานที่เรียน : |
1.ครูนันทกาญจน์ เรืองกระจาย 2.ครูพิชิต นาคศรี |
50 | 52 | ||||||
73 |
หุ่นยนต์ สถานที่เรียน : |
1.ครูชวนากร ศรีคำ 2.ครูวีรยุทธ ผักสา |
50 | 40 | ||||||
74 |
อ.ย.น้อย สถานที่เรียน : |
1.ครูสุกัญญา อินทรนิวาส |
- | - | - | - | - | 25 | 3 | |
75 |
ออมทรัพย์ เพิ่มความสุข สถานที่เรียน : |
1.ครูผกาพันธุ์ พราหมณี 2.ครูอุมากร พูลสนาม |
40 | 24 | ||||||
76 |
อัฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ สถานที่เรียน : 226 |
1.ครูจินตพร ยิ้มช้อย 2.ครูรำไพพรรณ จันทรเสนา |
- | - | - | 40 | 6 | |||
77 |
อ่านเขียนเรียนศิลป์ สถานที่เรียน : 424 |
1.ครูนนนที รัศมีพันธ์ 2.ครูวนิชญา เชียงน้อย |
45 | 40 | ||||||
78 |
อาสาสภานักเรียน สถานที่เรียน : ห้องสภานักเรียน |
1.ครูธวัชชัย เจริญกุล 2.ครูปราโมทย์ ในชัยภูมิ |
50 | 33 | ||||||
79 |
ฮอกกี้ สถานที่เรียน : ศูนย์พลศึกษา |
1.ครูฉัตรพรรค์ มโนสุทธิฤทธิ์ 2.ครูธำรงค์ เดชเจริญ |
40 | 40 |